Báo động chống trộm không dây GSM-Z1500
  • Cập nhật lúc cuối: 26/10/2021 11:41:51,  Đã xem: 3450
  • Mã sản phẩm: GSM-Z1500
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm hoá đơn)
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
 CHỨC NĂNG CƠ BẢN CỦA HỆ THỐNG GSM Z-1500
- Hú còi báo động, nhắn tin và gọi điện thoại thông báo khi có trộm đột nhập
- Hệ thống sử dụng nguồn điện 220Vac /12VDC, tích hợp sẵn pin li-ion dự phòng sử dụng trong
  trường hợp bị mất điện
-  Kết nối được 32 cảm biến không dây và 8 cổng cho kết nối các cảm biến có dây.
- Cảnh báo khi pin các cảm biến bị yếu
- Cảnh báo khi các đầu dò bị mất tín hiệu
- Báo trạng thái cửa nhà đang đóng hay mở
- Nhắn tin hoặc gọi điện thông báo khi bị mất điện 220VAC
- Cài đặt hẹn giờ cho hệ thống tự tắt mở báo trộm
- Tăt mở bằng remote hoặc tắt mở từ xa bằng tin nhắn hoặc cuộc gọi
Mô tả tính năng bộ trung tâm GSM Z-1500:
• Màn hình LCD hiển thị thông tin hệ thống kết hợp bàn phím cảm ứng
• Tương thích với hệ điều hành IOS, Android…Dễ dàng điều khiển qua điện thoại
• Cài đặt được 06 số điện thoại (4 số điện thoại thông thường, 02 số quản lý trung tâm CMS)
• Hỗ trợ khe gắn sim di động
• Cho phép nhắn tin thông báo vị trí trộm đột nhập
• Nhắn tin điều khiển được 08 công tắc điện tử dùng để tắt mở đèn
• Đàm thoại 2 chiều và nghe âm thanh hiện trường.
• Giám sát trạng thái pin yếu của các đầu dò, tự động kiểm tra trạng thái hoạt động của các đầu dò
• 15s ghi âm và phát lại khi báo trộm qua điện thoại
• Kiểm soát được trạng thái cửa đóng, cửa mở
• Cài đặt tính năng báo khách, chuông cửa
• Tủ trung tâm tích hợp còi báo động gắn trong, có thể mở rộng với còi  gắn ngoài và còi không dây
• Lưu lại 120 sự kiện mới nhất
• Điều khiển tắt mờ từ xa bằng remote hoặc điện thoại
• Hẹn giờ tắt mở hệ thống
• Báo động khi bị cắt dây điện thoại
 hoặc khi mất điện AC
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp : DC15V/2000mA
- Dòng chờ: <50mA (Không bao gồm nguồn cấp cho các đầu dò có dây)
- Dòng báo động: <300mA/12v (Không bao gồm nguồn cấp cho còi báo động có dây)
- Dòng cung cấp cho cảm biến có dây: <100mA
- Tần số hoạt động: 433Mhz ± 0.5MHz
- Khoảng cách kết nối: 100 – 150 mét ( Khu vực trống)
- Pin dự phòng: DC12V/1000mA
- Kích thước: 215mm*155mm*33mm